Spicy Chakula na Mimba 

Linapokuja mimba mwanamke, huduma za ziada na tahadhari lazima aliona, hasa linapokuja suala la chakula wakati wa ujauzito. Wanawake wajawazito kuwa na aina ya tamaa, ambayo inaweza ni pamoja na utashi wa chakula spicy. Watu wengi maandamano dhidi ya kula chakula spicy wakati mimba, na kupendekeza kuwa ni mbaya kwa ajili ya maendeleo fetal, lakini ni kweli kesi?

Je, Ni salama kwa kula vyakula vya Spicy wakati wa ujauzito?

Ni sawa kula vyakula spicy wakati mimba kama unaweza tumbo yake. Wakati viungo si lazima kuwadhuru mtoto wako, wangeweza kuathiri mama wajawazito na kuleta matatizo ya utumbo na heartburns. Vyakula spicy pia inaweza kusababisha ugonjwa wa asubuhi na ni daima wanashauriwa kuwa wewe kula kutoka makundi mbalimbali ya vyakula wakati mimba ili kuhakikisha kuwa wewe na mtoto wako ambaye hajazaliwa na ulaji wa afya ya virutubisho.

Itakuwa si 鈥嬧媖uathiri mtoto wako. Wakati sehemu ndogo ya kula chakula inafanya njia yake na ugavi yako maziwa, itakuwa si 鈥嬧媗azima kuathiri mtoto wako. Kwa kweli, inaweza kuwa nzuri kwa ajili ya mtoto wako, kama ni inawaweka pana chakula palette mapema katika maisha. Wanawake wanaoishi katika nchi inayojulikana kwa spicy sahani zao culinary si kufanya mabadiliko katika mlo wao wakati wa ujauzito na hii haionekani kuathiri watoto wao.

Itakuwa si 鈥嬧媖usababisha preterm kazi Kumekuwa na hadithi nyingi kuunganisha vyakula spicy kwa kazi.. Hizi ni hadithi zote na kinyume na mtazamo maarufu, vyakula spicy si kuchochea kazi, kusababisha kuharibika kwa mimbaau kuleta preterm kazi. Kama ilivyoelezwa awali, baadhi ya vyakula spicy inaweza kuzidisha ugonjwa asubuhi, wakosaji kubwa kuwa Thai au Mexican sahani.

Vidokezo na Tahadhari

  • Watch kwa ishara ya indigestion / Heartburn

Hata hivyo, ni muhimu kwamba wewe kutambua vyakula kwamba kuathiri wewe hivyo unaweza kuepuka yao. Kama kwa mfano aina fulani ya chakula husababisha indigestion au moyo kuchoma, inaweza kuwa ni busara kufanya mabadiliko. hiyo inatumika spicy food and pregnancy kwa moja wako vijana, kama wewe mtoto yanaendelea tumbo upset, unaweza kutaka kujaribu chakula na viungo kali au chini. Fimbo na chakula kwamba ni afya na muhimu zaidi starehe kwa wewe na mtoto.

  • Kula vyakula spicy katika njia ya haki

Ili kuhakikisha kwamba huna wanakabiliwa na madhara hasi kama vile indigestion au heartburns, ni ilipendekeza kwamba wewe awali kujaribu vyakula mpya spicy kwa kiasi kidogo. Nini unahitaji kuwa makini juu ya ni viungo kuuzwa bila ya ufungaji sahihi kuteketeza. Hii ni kwa sababu viungo inaweza kuwa machafu. Kuhakikisha kuwa wewe tu kununua viungo kwamba ni serikali ya kupitishwa, ISI-alama na asili. Kumbuka kuangalia nje tarehe ya kumalizika muda wake pia.

Kwa jumla yote juu, vyakula spicy ni salama lakini unapaswa kuepuka kula yao kama vyakula spicy kusababisha wewe usumbufu wowote. Kula afya na utakuwa vizuri.

Vyakula kwamba unapaswa Kweli kuepuka wakati wa ujauzito

Si vyakula wote ni salama na Marekani Mimba Association inapendekeza kwamba akina mama wajawazito kukaa mbali na vilivyopikwa na mbichi nyama, mayai, kuku, dagaa na nyama deli ambayo si steamed. Bidhaa Unpasteurized maziwa, pombe, chai mitishamba, vinywaji aina hiyo, matunda najisi na mboga ni pia hakuna-go zone. Vyakula vingine waweza kuepuka ni samaki kwamaudhui ya juu ya zebaki na hizi ni pamoja papa, tilefish, makrill na sululu. Vyakula hivi ni hatari kwa mtoto aliye tumboni na inaweza kuleta kasoro kuzaliwa na magonjwa.